Trac 0.12 - en to vi translation catalogue (438 entries)

en: You appear to be using the PHP CGI binary. Trac requires the CLI version for syntax highlighting.
vi: Bạn dường như đang sử dụng PHP CGI nhị phân. Trac cần phiên bản CLIđể làm nổi cú pháp

en: Delete
vi: xóa

en: This is an irreversible operation.
vi: Đây là một tác vụ không thể khôi phục lại.

en: Cancel
vi: Hủy

en: %(path)s does not appear to be a Subversion repository.
vi: %(path)s không phải là một Subversion repository

en: Diff mismatch: Base is a %(oldnode)s (%(oldpath)s in revision %(oldrev)s) and Target is a %(newnode)s (%(newpath)s in revision %(newrev)s).
vi: Diff không khớp: Gốc là một %(oldnode)s (%(oldpath)s ở lần cập nhật %(oldrev)s) và Đích là một %(newnode)s (%(newpath)s ở lần cập nhật %(newrev)s).

en: No svn:externals configured in trac.ini
vi: Không có svn:externals đuợc cấu hình trong trac.ini

en: removed
vi: xóa

en: About Trac
vi: Nói về Trac

en: Attachment '%(title)s' does not exist.
vi: Đính kèm '%(title)s' không tồn tại

en: Invalid Attachment
vi: Tập tin đính kèm không hợp lệ

en: Could not delete attachment
vi: Không thể xóa tập tin đính kèm

en: Attachment '%(filename)s' not found
vi: Tập tin đính kèm '%(filename)s' không tìm thấy

en: Bad request
vi: Yêu cầu không tốt

en: Back to %(parent)s
vi: Trở về %(parent)s

en: Attachment '%(id)s' in %(parent)s
vi: Tập tin đính kèm '%(id)s' trong %(parent)s

en: Attachments of %(parent)s
vi: Những tập tin đính kèm của %(parent)s

en: No file uploaded
vi: Không tập tin nào được tải lên

en: Can't upload empty file
vi: Không thể tải lên tập tin rỗng

en: Upload failed
vi: Tải lên thất bại

en: Attachment field %(field)s is invalid: %(message)s
vi: Trường %(field)s của tập tin đính kèm không hợp lệ: %(message)s

en: Invalid attachment: %(message)s
vi: Tập tin đính kèm không hợp lệ: %(message)s

en: %(attachment)s (delete)
vi: %(attachment)s (xóa))

en: Plain Text
vi: Văn bản đơn giản

en: Original Format
vi: Định dạng gốc

en: Name
vi: Tên

en: Author
vi: Tác giả

en: Date
vi: Ngày

en: Database newer than Trac version
vi: Cơ sở dữ liệu mới hơn phiên bản của Trac

en: No upgrade module for version %(num)i (%(version)s.py)
vi: Không có mô-đun nâng cấp cho phiên bản %(num)i (%(version)s.py)

en: Missing environment variable "TRAC_ENV". Trac requires this variable to point to a valid Trac environment.
vi: Thiếu biến môi trường "TRAC_ENV". Trac cần biến môi trường này trỏ tới một môi trường Trac hợp lệ

en: The Trac Environment needs to be upgraded.
    
    Run "trac-admin %(path)s upgrade"
vi: Môi trường Trac cần được nâng cấp.
    
    Run "trac-admin %(path)s upgrade"

en: hotcopy can't overwrite existing '%(dest)s'
vi: hotcopy không thể ghi đè lên vị trí có sẵn '%(dest)s'

en: TLS enabled but server does not support TLS
vi: TLS được bật nhưng máy chủ không hỗ trợ TLS

en: Header length is too short
vi: Chiều dài của Header quá ngắn

en: Insufficient privileges to perform this operation.
vi: Không đủ quyền để thực thi tác vụ này

en: %(name)s is not a valid action.
vi: %(name)s không phải là một hành động hợp lệ.

en: Action
vi: Hành động

en: All upper-cased tokens are reserved for permission names
vi: Tất cả các thẻ bài viết hoa được dành riêng cho tên của quyền hạn

en: Admin
vi: Quản trị

en: No administration panels available
vi: Không có bảng quản trị nào sẵn có

en: Unknown administration panel
vi: Bảng quản trị không xác định

en: Basic Settings
vi: Cấu hình đơn giản

en: Windows event log
vi: Nhật ký sự kiện Windows

en: Unknown log type %(type)s
vi: Loại nhật ký không xác định %(type)s

en: Invalid log type
vi: Loại nhật ký không hợp lệ

en: Unknown log level %(level)s
vi: Mức độ nhật ký không xác định %(level)s

en: Invalid log level
vi: Mức độ nhật ký không hợp lệ

en: You must specify a log file
vi: Bạn phải đặt tả một tập tin nhật ký

en: Missing field
vi: Thiếu trường

en: Unknown action
vi: Hành động không xác định

en: Plugins
vi: Phụ kiện

en: Uploaded file is not a Python source file or egg
vi: Tập tin được tải lên không phải là một tập tin mã nguồn Python hoặc là egg

en: Plugin %(name)s already installed
vi: Phụ kiện %(name)s đã được cài đặt

en: Basics
vi: Cơ bản

en: Modify Component:
vi: Thay đổi thành phần:

en: Save
vi: Lưu

en: Add Component:
vi: Thêm thành phần

en: Add
vi: Thêm

en: Default
vi: Mặc định

en: Remove selected items
vi: Bỏ các mục được chọn

en: You can remove all items from this list to completely hide this
                  field from the user interface.
vi: Bạn có thể bỏ tất cả các mục trong danh sách để giấy hoàn toàn trường này
                  trên giao diện người dùng.

en: As long as you don't add any items to the list, this field
                will remain completely hidden from the user interface.
vi: Miền là bạn không thêm bất cứ mục nào vào danh sách, trường này
                sẽ được giấu hoàn toàn trên giao diện người dùng.

en: Order
vi: Thứ tự

en: Configuration
vi: Cấu hình

en: Type:
vi: Loại

en: Log level:
vi: Mức độ nhật ký:

en: Log file:
vi: Tập tin nhật ký

en: Milestones
vi: Mốc thời gian

en: Manage Milestones
vi: Quản lý Mốc thời gian

en: Modify Milestone:
vi: Thay đổi Mốc thời gian

en: Due:
vi: Tới hạn:

en: Completed:
vi: Hoàn tất:

en: Description (you may use [1:WikiFormatting] here):
vi: Mô tả (bạn có thể sử dụng [1:WikiFormatting] tại đây):

en: Add Milestone:
vi: Thêm Mốc thòi gian

en: Due
vi: Tới hạn

en: Completed
vi: Hoàn tất

en: Grant Permission:
vi: Cấp Quyền hạn:

en: Subject:
vi: Chủ thể:

en: Action:
vi: Hành động:

en: Add Subject to Group:
vi: Thêm Chủ thể vào Nhóm:

en: Group:
vi: Nhóm:

en: Add a user or group to an existing permission group.
vi: Thêm một người dùng hoặc nhóm vào một nhóm quyền đã có.

en: Subject
vi: Chủ thể

en: Group
vi: Nhóm

en: Manage Plugins
vi: Quản lý Phụ kiện

en: Install Plugin:
vi: Cài đặt Phụ kiện:

en: Install
vi: Cài đặt

en: The web server does not have sufficient permissions to store files in
                the environment plugins directory.
vi: Máy chủ web không có đủ quyền để lưu các tập tin trong
                thư mục phụ kiện của môi trường.

en: Upload a plugin packaged as Python egg.
vi: Tải lên một gói phụ kiện dạng Python egg.

en: Author:
vi: Tác giả

en: Home page:
vi: Trang chủ:

en: License:
vi: Giấy phép:

en: Component
vi: Thành phần

en: Enabled
vi: Bật

en: Versions
vi: Các phiên bản

en: Manage Versions
vi: Quản lý Phiên bản

en: Modify Version:
vi: Thay đổi Phiên bản:

en: Date:
vi: Ngày:

en: Add Version:
vi: Thêm Phiên bản:

en: Released:
vi: Phát hành:

en: Released
vi: Phát hành

en: Unsupported database type "%(scheme)s"
vi: Loại cơ sở dữ liệu không được hỗ trợ "%(scheme)s"

en: Database already exists at %(path)s
vi: Cơ sở dữ liệu đã tồn tại tại %(path)s

en: Database "%(path)s" not found.
vi: Cơ sở dữ liệu "%(path)s" không được tìm thấy

en: No available MIME conversions from %(old)s to %(new)s
vi: Không có chuyển đổi MIME nào sẵn có từ %(old)s sang %(new)s

en: Preferences
vi: Tuỳ chọn

en: Unknown preference panel
vi: Bản tuỳ chọn không xác định

en: Date & Time
vi: Ngày & Giờ

en: Keyboard Shortcuts
vi: Phím tắt Bàn phím

en: Language
vi: Ngôn ngữ

en: Advanced
vi: Nâng cao

en: Preferences:
vi: Tuỳ chọn

en: This page lets you customize your personal settings for this site.
          These settings are stored on the server and are identified by a session
          key stored in a browser cookie. That cookie allows your settings to be
          restored on subsequent visits.
vi: Trang này cho phép bạn tùy biến những tinh chỉnh cá nhân dành cho trang này.
    "
    "      Những tinh chỉnh này được lưu trên máy chủ và được xác định bởi một "
    "khoá
    "
    "      phiên được lưu trong cookie của trình duyệt. Cookie đó cho phép các tinh chỉnh của bạn"
    " được 
    "
    "      khôi phục trong những lần viếng thăm sau này.

en: Save changes
vi: Lưu thay đổi

en: Session key:
vi: Khóa phiên:

en: Change
vi: Thay đổi

en: The session key is used to identify stored custom
          settings and session data on the server. Although it is
          automatically generated by default, you may change it to something
          easier to remember at any time if you wish to load your settings
          in a different web browser.
vi: Khoá phiên được sử dụng để xác định các tinh chỉnh tuỳ biến      và dữ liệu của phiên ở máy chủ. Mặc dù mặc định nó được
          tự động tạo ra, bạn có thể thay đổi nó thành một cáih gì khác
          dễ nhớ hơn ở bất cứ thời điểm nào nếu như bạn muốn nạp các tinh chỉnh
          trong một trình duyệt khác

en: Restore session:
vi: Khôi phục phiên:

en: Load
vi: Nạp

en: You may load a previously created session by entering the
          corresponding session key below. This lets you share settings between
          multiple computers and web browsers.
vi: Bạn có thể nạp phiên được tạo trước đây bằng cách nhập
          khoá phiên tương ứng dưới đây. Việc này giúp bạn chia sẻ tinh chỉnh giữa
          nhiều máy tính và trình duyệt.

en: Configuring your time zone will result in all
          dates and times displayed on this site to use your time zone
          instead of that of the server.
vi: Cấu hình múi giờ mặc định sẽ làm cho tất cả
          ngày và giờ hiển thị trên trang này trong múi giờ của bạn
          thay vì ngày giờ của máy chủ.

en: Full name:
vi: Họ và tên

en: Email address:
vi: Địa chỉ thư điện tử:

en: This information is used to automatically populate some forms
            on this site with your contact details.
vi: Thông tin này được sử dụng để điền tự động vào một số mẫu đơn
            trên trang này bằng chi tiết liên hệ của bạn

en: This information is used to associate your login name with your
            email address and full name, which is used for email
            notification and RSS feeds, for example.
vi: Thông tin này được sử dụng để liên kết tên đăng nhập của bạn với
            địa chỉ thư điện tử và họ tên đầy đủ của bạn, ví dụ, thông tin này được sử dụng
            để thông báo thư điện tử và RSS feeds

en: Enable access keys
vi: Bật khóa truy cập

en: Language:
vi: Ngôn ngữ:

en: Configuring your language will result in all text
          displayed on this site to use your language instead of that of the
          server.
vi: Cấu hình ngôn ngữ của bạn sẽ làm cho tất cả văn bản
          hiển thị trên trang này sử dụng ngôn ngữ mà bạn chọn thay vì ngôn ngữ
          của máy chủ

en: Preview:
vi: Xem thử

en: Search
vi: Tìm kiếm

en: Next Page
vi: Trang kế

en: Previous Page
vi: Trang trước

en: Results
vi: Kết quả

en: No matches found.
vi: Không kết quả nào tìm thấy

en: Trac: Integrated SCM & Project Management
vi: Trac: Bộ tích hợp Quản lý mã nguồn & Quản lý dự án

en: Trac is a web-based software project management and bug/issue
            tracking system emphasizing ease of use and low ceremony.
            It provides an integrated Wiki, an interface to version control
            systems, and a number of convenient ways to stay on top of events
            and changes within a project.
vi: Trac là một ứng dụng web quản lý dự án và lưu vết lỗi/vấn đề
            tập trung vào việc dễ sử dụng và. 
            Nó cung cấp một Wiki tích hợp, một giao diện đồ họa cho các hệ thống
            kiểm soát phiên bản, và nhiều cách truy cập vào các sự kiện
            và thay đổi trong một dự án.

en: System Information
vi: Thông tin Hệ thống

en: Version
vi: Phiên bản

en: Section
vi: Phần

en: Value
vi: Giá trị

en: Attach file
vi: Đính kèm tập tin

en: Attachment Info
vi: Thông tin tập tin đính kèm

en: Your email or username:
vi: Thư điện tử hoặc tên đăng nhập:

en: Description of the file (optional):
vi: Mô tả về tập tin (không bắt buộc):

en: Replace existing attachment of the same name
vi: Thay tập tin đính kèm đã có cùng tên

en: Add attachment
vi: Thêm tập tin đính kèm

en: Are you sure you want to delete this attachment?
vi: Bạn có chắc là bạn muốn xóa tập tin đính kèm này?

en: Delete attachment
vi: Xóa tập tin đính kèm

en: Differences
vi: Những khác biệt

en: View differences
vi: Xem các khác biệt

en: inline
vi: trộn lẫn

en: side by side
vi: kề bên

en: Ignore:
vi: Bỏ qua:

en: Blank lines
vi: Các dòng trống:

en: Case changes
vi: Các thay đổi hoa/thường

en: White space changes
vi: Các thay đổi khoảng trắng

en: Update
vi: Cập nhật

en: Timestamp:
vi: Thời gian

en: (multiple changes)
vi: (nhiều thay đổi)

en: Comment:
vi: Lời bình:

en: Legend:
vi: Ghi chú:

en: Unmodified
vi: Không thay đổi

en: Added
vi: Thêm

en: Removed
vi: xóa

en: Modified
vi: Có thay đổi

en: Error
vi: Lỗi

en: Create
vi: Tạo

en: Oops…
vi: Ay da…

en: Trac detected an internal error:
vi: Trac đã phát hiện ra một lỗi nội bộ:

en: The action that triggered the error was:
vi: Hành động dẫn đến lỗi là:

en: Most recent call last:
vi: Các lời gọi hàm sau cùng:

en: Code fragment:
vi: Đoạn mã:

en: Local variables:
vi: Các biến cục bộ:

en: Switch to plain text view
vi: Chuyển sang văn bản đơn giản

en: System Information:
vi: Thông tin Hệ thống:

en: — The Trac User and Administration Guide
vi: — Hướng dẫn sử dụng và quản trị Trac

en: View changes
vi: Xem các thay đổi

en: Change history
vi: Lịch sử thay đổi

en: Comment
vi: Lời bình

en: View this version
vi: Xem phiên bản này

en: Available Projects
vi: Các dự án có sẵn

en: Download in other formats:
vi: Tải xuống ở định dạng khác:

en: View attachment
vi: Xem tập tin đính kèm

en: Attachments
vi: Tập tin đính kèm

en: Previous
vi: Trước

en: Next
vi: Sau

en: Search:
vi: Tìm kiếm:

en: Context Navigation
vi: Định vị Ngữ cảnh

en: Warning:
vi: Cảnh báo:

en: Component %(name)s already exists.
vi: Thành phần %(name)s đã tồn tại.

en: No component selected
vi: Không có thành phần nào được chọn

en: Milestone
vi: Mốc thời gian

en: Completion date may not be in the future
vi: Ngày hoàn tất không thể ở trong tương lai

en: Invalid Completion Date
vi: Ngày hoàn tất không hợp lệ

en: Milestone %(name)s already exists.
vi: Mốc thời gian %(name)s đã tồn tại

en: No milestone selected
vi: Không có mốc thời gian nào được chọn

en: Version %(name)s already exists.
vi: Phiên bản %(name)s đã tồn tại

en: No version selected
vi: Không phiên bản nào được chọn

en: No %s selected
vi: Không %s nào được chọn

en: Order numbers must be unique
vi: Số thứ tự phải duy nhất

en: Attachment
vi: Tập tin đính kèm

en: Created
vi: Tạo

en: Comment %(cnum)s for Ticket #%(id)s
vi: Lời bình %(cnum)s cho Thẻ #%(id)s

en: Ticket #%(shortname)s
vi: Thẻ #%(shortname)s

en: Current state no longer exists
vi: Trạng thái hiện tại không còn tồn tại nữa

en: The ticket will be disowned
vi: Thẻ sẽ không công nhận

en: The resolution will be set to %(name)s
vi: Chuyển đổi sẽ được đặt thành %(name)s

en: The resolution will be set
vi: Chuyển đổi sẽ được đặt

en: Next status will be '%(name)s'
vi: Trạng thái kế tiếp sẽ là '%(name)s'

en: Multi-values fields not supported yet
vi: Trường đa trị chưa được hổ trợ

en: %(type)s %(name)s does not exist.
vi: %(type)s %(name)s không tồn tại.

en: Component %(name)s does not exist.
vi: Thành phần %(name)s không tồn tại.

en: Closed
vi: Đóng

en: Version %(name)s does not exist.
vi: Phiên bản %(name)s không tồn tại.

en: Query page %(page)s is invalid.
vi: Trang truy vấn %(page)s không hợp lệ.

en: Query max %(max)s is invalid.
vi: Truy vấn tối đa %(max)s không hợp lệ.

en: Query filter requires field and constraints separated by a "="
vi: Lọc truy vấn cần trường và các ràng buộc phân cách bởi "="

en: Query filter requires field name
vi: Lọc truy vấn cần tên trường

en: Page %(page)s is beyond the number of pages in the query
vi: Trang %(page)s thì vượt quá số lượng trang của truy vấn

en: contains
vi: chứa

en: doesn't contain
vi: không chứa

en: begins with
vi: bắt đầu với

en: ends with
vi: kết thúc với

en: is
vi: là

en: is not
vi: không là

en: Ticket
vi: Thẻ

en: Page %(num)d
vi: Trang %(num)d

en: Comma-delimited Text
vi: Văn bản phân cách bởi dấu phẩy

en: Tab-delimited Text
vi: Văn bản phân cách bởi dấu cách (tab)

en: View Tickets
vi: Xem thẻ

en: Custom Query
vi: Truy vấn tự tạo

en: Available Reports
vi: Các báo cáo có sẵn

en: [Error: %(error)s]
vi: [Lỗi: %(error)s]

en: No results
vi: Không có kết quả

en: %(groupvalue)s %(groupname)s tickets:
vi: %(groupvalue)s %(groupname)s thẻ:

en: Delete Report {%(num)s} %(title)s
vi: xóa báo cáo {%(num)s} %(title)s

en: Invalid Report Number
vi: Số báo cáo không hợp lệ

en: Create New Report
vi: Tạo Báo cáo mới

en: Edit Report {%(num)d} %(title)s
vi: Sửa đổi Báo cáo {%(num)d} %(title)s

en: Report failed: %(error)s
vi: Báo cáo thất bại: %(error)s

en: When specified, the report number should be "%(num)s".
vi: Khi được thiết lập, số báo cáo phải là "%(num)s".

en: SQL Query
vi: Truy vấn SQL

en: Query parameter "sort=%(sort_col)s"  is invalid
vi: Thông số truy vấn "sort=%(sort_col)s" không hợp lệ

en: '%(group1)s' and '%(group2)s' milestone groups both are declared to be "catch-all" groups. Please check your configuration.
vi: '%(group1)s' và nhóm mốc thời gian '%(group2)s' được khai báo là "catch-all" nhóm. Hãy kiểm tra lại cấu hình của bạn.

en: '%(groupname)s' milestone group reused status '%(status)s' already taken by other groups. Please check your configuration.
vi: Nhóm mốc thời gian '%(groupname)s' đã sử dụng lại trạng thái '%(status)s' đã được sử dụngbởi nhóm khác. Hãy kiểm tra lại cấu hình của bạn.

en: Roadmap
vi: Kế hoạch

en: Milestone %(name)s
vi: Mốc thời gian %(name)s

en: Ticket #%(num)s: %(summary)s
vi: Thẻ #%(num)s: %(summary)s

en: You must provide a name for the milestone.
vi: Bạn phải cung cấp tên cho mốc thời gian.

en: New Ticket
vi: Thẻ mới

en: id can't be set for a new ticket request.
vi: id không thể được thiết lập cho một yêu cầu thể mới.

en: Back to Query
vi: Trở về Truy vấn

en: Ticket History
vi: Lịch sử thẻ

en: No differences to show
vi: Không có khác biệt nào để hiển thị

en: Version %(num)s
vi: Phiên bản %(num)s

en: Initial Version
vi: Phiên bản ban đầu

en: initial
vi: ban đầu

en: Ticket Diff
vi: Sự khác biệt thẻ

en: No permission to change ticket fields.
vi: Không có quyền thay đổi các trường của thẻ

en: No permissions to add a comment.
vi: Không có quyền thêm lời bình

en: Sorry, can not save your changes. This ticket has been modified by someone else since you started
vi: Xin lỗi, không thể lưu các thay đổi của bạn. Thẻ này đã được thay đổi bởi người khác kể từ khi bạn bắt đầu

en: Tickets must contain a summary.
vi: Thẻ phải chứa phần tóm lược.

en: Ticket description is too long (must be less than %(num)s characters)
vi: Mô tả của thẻ quá dài (phải ít hơn %(num)s ký tự)

en: Invalid comment threading identifier
vi: Số phân biệt luồng lời bình không hợp lệ

en: The ticket field '%(field)s' is invalid: %(message)s
vi: Trương '%(field)s' của thẻ không hợp lệ: %(message)s

en: Add to Cc
vi: Thêm vào Cc

en: Remove from Cc
vi: Bỏ ra khỏi Cc

en: Add/Remove from Cc
vi: Thêm/Bỏ ra Cc

en: <Author field>
vi: <Trường tác giả>

en: yes
vi: có

en: no
vi: không

en: modified
vi: đã thay đổi

note: TRANSLATOR: modified ('diff') (link)
en: diff
vi: khác biệt

en: Are you sure you want to delete this milestone?
vi: Bạn có chắc là bạn muốn xóa Mốc thời gian này?

en: Retarget associated tickets to milestone
vi: Dời các thẻ có liên quan về mốc thời gian

en: Delete milestone
vi: xóa mốc thời gian

en: New Milestone
vi: Mốc thời gian mới

en: Name of the milestone:
vi: Tên của mốc thời gian:

en: Schedule
vi: Lập lịch

en: Retarget associated open tickets to milestone:
vi: Dời các thẻ mở có liên quan về mốc thời gian

en: Submit changes
vi: Gởi các thay đổi

en: Add milestone
vi: Thêm mốc thời gian

en: No date set
vi: Ngày chưa được thiết lập

en: Edit milestone
vi: Sửa đổi mốc thời gian

en: Filters
vi: Bộ lọc

en: Query filters
vi: Lọc truy vấn

en: or
vi: hoặc

en: Columns
vi: Cột

en: Group results by
vi: Nhóm kết quả theo

en: descending
vi: giảm dần

en: Show under each result:
vi: Hiển thị dưới mỗi kết quả:

en: Max items per page
vi: Số lượng hiển thị một trang

en: Edit query
vi: Sửa đổi truy vấn

en: Save query
vi: Lưu truy vấn

en: Save updated query in report {%(id)s}
vi: Lưu truy vấn được cập nhật trong báo cáo {%(id)s}

en: Create new report from current query
vi: Tạo báo cáo mới từ truy vấn hiện tại

en: Delete query
vi: xóa truy vấn

en: View ticket
vi: Xem thẻ

en: (this ticket)
vi: (thẻ này)

en: (more results for this group on next page)
vi: (các kết quả thêm cho nhóm này ở trang kế)

en: Are you sure you want to delete this report?
vi: Bạn có chắc là bạn muốn xóa báo cáo này?

en: Delete report
vi: Xóa báo cáo

en: Report Title:
vi: Tiêu đề Báo cáo:

en: Description: (you may use [1:WikiFormatting] here)
vi: Mô tả: (bạn có thể dùng [1:WikiFormatting] tại đây)

en: Error:
vi: Lỗi:

en: Save report
vi: Lưu báo cáo

en: Edit report
vi: Sửa đổi báo cáo

en: View report
vi: Xem báo cáo

en: Create new report
vi: Tạo báo cáo mới

en: Copy report
vi: Sao chép báo cáo

en: Milestone:
vi: Mốc thời gian:

en: Add new milestone
vi: Thêm mốc thời gian mới

en: Create New Ticket
vi: Tạo thẻ mới

en: Change History
vi: Lịch sử thay đổi

en: Properties
vi: Các thuộc tính

en: Summary:
vi: Tóm tắt:

en: Reporter:
vi: Người thông báo:

en: This checkbox allows you to add or remove yourself from the CC list.
vi: Hộp đánh dấu này cho phép bạn thêm hoặc bỏ chính bạn ra khỏi danh sách CC

en: Space or comma delimited email addresses and usernames are accepted.
vi: Địa chỉ thư điện tử và tên đăng nhập phân cách bởi khoảng trắng hoặc dấu phẩy được chấp nhận.

en: I have files to attach to this ticket
vi: Tôi có tập tin cần đính kềm vào thẻ này

en: Preview
vi: Xem trước

en: (ticket not yet created)
vi: (thẻ chưa được tạo)

en: Reported by:
vi: Báo cáo bởi:

en: Owned by:
vi: Sở hữu bởi:

en: Reply
vi: Trả lời

en: Reply, quoting this description
vi: Trả lời, trích dẫn mô tả

en: in reply to:
vi: trả lời cho:

en: previous
vi: trước

en: %(last)d of %(total)d
vi: %(last)d của %(total)d

en: %(start)d - %(stop)d of %(total)d
vi: %(start)d - %(stop)d của %(total)d

en: Directory
vi: Thư mục

en: Changeset %(rev)s
vi: Tập hợp các thay đổi %(rev)s

en: No changeset %(rev)s in the repository
vi: Không có tập các thay đổi %(rev)s trong repository

en: No such changeset
vi: Không có tập thay đổi nào như thế

en: No such node
vi: Không có nút (node) nào như thế

en: Revision
vi: Lần cập nhật

en: View revision:
vi: Xem lần cập nhật

en: Visit:
vi: Xem

en: Go!
vi: Đi nào!

en: Jump to the chosen preselected path
vi: Nhảy tới đường dẫn đã được chọn trước

en: Parent Directory
vi: Thư mục cha

en: Revision info
vi: Thông tin lân cập nhật

en: View changes...
vi: Xem các thay đổi...

en: Select paths and revs for Diff
vi: Chọn đường dẫn và revs cho Diff

en: Show full changeset
vi: Hiển thị toàn bộ tập các thay đổi

en: Show entry in browser
vi: Hiển thị entry trong trình duyệt

en: Show revision log
vi: Hiển thị nhật ký các lần cập nhật

en: Show differences
vi: Hiển thị các khác biệt

en: view diffs
vi: xem diffs

en: Show previous version in browser
vi: Hiển thị phiên bản trước trong trình duyệt

en: Message:
vi: Thông điệp

en: Location:
vi: Vị trí:

en: added
vi: thêm vào

en: deleted
vi: đã xóa

en: copied
vi: sao chép

en: moved
vi: di chuyển

en: Prepare Diff
vi: Chuẩn bị Diff

en: Select the base and the target for the diff:
vi: Hãy chọn Gốc và Đích để thực hiện diff:

en: From:
vi: Từ:

en: at revision:
vi: tại lân cập nhật:

en: To:
vi: Đến:

en: For either path, you can start typing the path and will be
                  presented a list of existing directories and files to select
                  from. Select an entry by clicking on it, or by using the
                  up/down cursor keys and hitting tab.
vi: Bạn có thể bắt đầu gõ đường dẫn vào và một danh sách các thư mục và tập tin đã cósẽ hiện ra để
                  chọn. Chọn bằng cách nhấp chuột vào nó, hoặc sử dụng
                  phím lên/xuống và chọn tab.

en: View Revision Log
vi: Xem nhật ký các lần thay đổi

en: Last Change
vi: Thay đổi cuối cùng

en: (log)
vi: (nhật ký)

en: Revision Log Mode:
vi: Kiểu nhật ký lần thay đổi:

en: Stop on copy
vi: Dừng khi gặp bản sao

en: Follow copies
vi: Theo các bản sao

en: Show only adds and deletes
vi: Chỉ hiển thị cái được thêm và xóa

en: Show full log messages
vi: Hiển thị toàn bộ thông điệp trong nhật ký

en: Copied or renamed
vi: Được sao chép hoặc đổi tên

en: Log Message
vi: Thông điệp nhật ký

en: View log starting at this revision
vi: Xem nhật ký bắt đầu từ lần cập nhật

en: Browse Source
vi: Duyệt Mã nguồn

en: Parent directory
vi: Thư mục cha

en: Normal
vi: Thường

en: View file without annotations
vi: Xem tập tin không có chú thích

en: Annotate each line with the last changed revision (this can be time consuming...)
vi: Chú thích từng dòng với lần cập nhật sau cùng (việc này có thể tốn thời gian...)

en: Revision Log
vi: Nhật ký lần thay đổi

en: Zip Archive
vi: Tập tin zip

en: Revision in which the line changed
vi: Lần thay đổi mà dòng này thuộc về

en: Invalid Changeset Number
vi: Số tập các thay đổi không hợp lệ

en: Unified Diff
vi: Diff hợp nhất

en: Reverse Diff
vi: Diff ngược

en: Changeset %(id)s for %(path)s
vi: Tập các thay đổi %(id)s dành cho %(path)s

en: Changeset %(id)s
vi: Tập các thay đổi %(id)s

en: Show revision %(rev)s of this file in browser
vi: Hiển thị lần cập nhật %(rev)s của tập tin này trong trình duyệt

en: Show the changeset %(id)s restricted to %(path)s
vi: Hiển thị tập các thay đổi %(id)s của %(path)s

en: Show the %(range)s differences restricted to %(path)s
vi: Hiển thị %(range)s khác biệt của %(path)s

en: Changesets
vi: Tập các thay đổi

en: The file or directory '%(path)s' doesn't exist at revision %(rev)s or at any previous revision.
vi: Tập tin hoặc thư mục '%(path)s' không tồn tại ở lần cập nhật %(rev)s hoặc ởbất cứ lần cập nhật trước đây.

en: Nonexistent path
vi: Đường dẫn không tồn tại

en: Revision Log (restarting at %(path)s, rev. %(rev)s)
vi: Nhật ký lần thay đổi (bắt đầu lại tại %(path)s, rev. %(rev)s)

en: ChangeLog
vi: Nhật ký thay đổi

en: View Latest Revision
vi: Xem lần cập nhật gần đây nhất

en: Older Revisions
vi: Các lần cập nhật cũ hơn

en: logged in as %(user)s
vi: đăng nhập vào dưới quyền %(user)s

en: Logout
vi: Đăng xuất

en: Already logged in as %(user)s.
vi: Đã đăng nhập dưới quyền %(user)s.

en: anonymous
vi: ẩn danh

en: no permission to view this wiki page
vi: không có quyền xem trang wiki này

en: HTML parsing error: %(message)s
vi: Lỗi phân tích HTML: %(message)s

en: Can't view %(link)s:
vi: Không thể xem %(link)s:

en: Error: Can't get description for macro %(name)s
vi: Lỗi: Không thể lấy mô tả cho macro %(name)s

en: Table of Contents
vi: Mục lục

en: Page not modified
vi: Trang không thay đổi

en: Help/Guide
vi: Giúp đõ/Hướng dẫn

en: The Wiki page field '%(field)s' is invalid: %(message)s
vi: Trường '%(field)s' của trang Wiki không hợp lệ: %(message)s

en: Invalid Wiki page: %(message)s
vi: Trang Wiki không hợp lệ: %(message)s

en: Page not modified, showing latest version.
vi: Trang không có thay đổi, hiển thị phiên bản sau cùng

en: Version %(num)s of page "%(name)s" does not exist
vi: Phiên bản %(num)s của trang "%(name)s" không tồn tại

en: Page history
vi: Lịch sử trang

en: Wiki History
vi: Lịch sử Wiki

en: Page %(name)s does not exist
vi: Trang %(name)s không tồn tại

en: Page %(name)s not found
vi: Không tìm thấy trang %(name)s

en: View Latest Version
vi: Xem phiên bản sau cùng

en: Start Page
vi: Trang bắt đầu

en: Index
vi: Chỉ mục

en: History
vi: Lịch sử

en: Wiki changes
vi: Các thay đổi Wiki

en: Delete this version
vi: Xóa phiên bản này

en: Delete page
vi: Xóa trang

en: Delete version %(old_version)d to version %(version)d
vi: Xóa phiên bản %(old_version)d đến phiên bản %(version)d

en: Delete version %(version)d
vi: Xóa phiên bản %(version)d

en: Someone else has modified that page since you started your edits.
vi: Một người khác đã thay đổi trang đó kể từ khi bạn bắt đầu soạn thảo.

en: Review Changes
vi: Xem lại các thay đổi

en: Sorry, this page has been modified by somebody else since you started
                editing. Your changes cannot be saved.
vi: Xin lỗi, trang này đã được thay đổi bởi người khác kể từ khi bạn bắt đầu
                soạn thảo. Các thay đổi của bạn không được lưu.

en: Adjust edit area height:
vi: Điều chỉnh chiều cao vùng soạn thảo:

en: Change information
vi: Thay đổi thông tin

en: Comment about this change (optional):
vi: Lời bình về thay đổi này (không bắt buộc):

en: Page is read-only
vi: Trang này chỉ cho phép đọc

en: Merge changes
vi: Trộn các thay đổi

en: Preview Page
vi: Xem trước Trang

en: Edit this page
vi: Chỉnh sửa trang này.

en: Create this page
vi: Tạo trang này

en: Using the template:
vi: Sử dụng mẫu:

en: (blank page)
vi: (trang trống)
